Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[กระทู้ติดเรท] ลูกเล็กนอนกับพ่อแม่ แล้ว แล้ว เวลาทำ..........อะไรกันเนี่ย จัดการกันยังไงค่ะ

กระทู้นี้ได้แรงบันดาลใจจาก กระทู้แนะนำถ้าเราไม่มีความสัมพันธ์ทางpageกับสามีไปนานๆ ครอบครัวจะล่มสลายมั้ยคะ ของ คุณrainfull ค่ะ

เคยสงสัยมานานแล้ว ถามคนที่ทำงาน เขาก็ไม่บอก (คงไม่กล้าบอกค่ะ) เรายังไม่ถึงขนาด......เสื่อมหรอกนะ

แต่เจ้าลูกชายตัวดี (ขวบครึ่ง) ตื่นง่าย ตื่นบ่อย ให้ไปห้องอื่น คุณย่าก็นอนอยู่ เหลือแต่ห้องรับแขก ก็เปิดเผยมากไปหน่อย

แล้วเหมือนเคยอ่านเจอว่าห้ามให้ลูกเห็นเด็ดขาด คงไม่กล้าให้ลูกเห็นหรอกค่ะ

แค่เขาเห็นพ่อแม่กอดกันเล่นๆ ก็ไม่ยอมแล้ว จะต้องมาแยกออก

ไม่ทราบว่าเพื่อนๆ พี่ๆมีวิธีจัดการยังไงกันบ้างค่ะ

จากคุณ : เช้าชื่น - [ 5 มิ.ย. 52 10:18:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com