Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

@@^^ คุณแม่เดือน ก.ย-ต.ค 2552 ขา..Let's say Hi !! ^^@@

จากการที่รับลงทะเบียนมาสองวัน 3 กระทู้
    ก็มีคุณแม่ และคุณพ่อ พร้อมใจกันมาลงทะเบียน

พอมากระทู้นี้ เรามาทำความรู้จัก หรือทักทายกันดีกว่านะคะ
    เพื่อที่จะได้ เดินทางไปด้วยกัน อย่างอบอุ่น
    เป็นที่ปรึกษา พึงพากัน ไปจนกระทั่งคลอด

พลุ พลุ

หากท่านใดได้ไปคลอดมาแล้ว ก็อย่าลืมกลับมาเล่าประสบการณ์
    อันน่าประทับใจด้วยนะคะ
    และท่านใดบ้างคิดจะผ่า และคลอดธรรมชาติ
    ส่วนเรา ขอคลอดธรรมชาติค่ะ
    กลัวการผ่าตัด

..........................................
    ~*งั้นขอข้อมูลเพิ่มเติมนะค้า*~

- วิธีการคลอด :
    - โรงพยาบาลที่จะไปคลอด :
    .........................................

หมายเหตุ : เราจะไม่ทำการลงเพิ่มที่ตารางนะคะ
    แต่จะพยายามติดตาม (เก็บ) ลิงค์ทั้งหมดเอาไว้
    และจะเก็บเข้าคลังเอาไว้ด้วยค่ะ
    เพื่อป้องกันการสูญหาย
    เวลาเราอยากทราบว่าคุณแม่ท่านใด
    อาการเป็นยังไง หรือคลอดแบบไหน โรงพยาบาลอะไร
    ก็ตามอ่านได้ที่ลิงค์เลยค่ะ

แนะนำให้เก็บเข้าคลังเอาไว้ค่ะ

กระทู้ล่าสุด http://www.pantip.com/cafe/family/topic/N7939934/N7939934.html#11

ด้านล่างนี้เป็นทำเนียบฉบับล่าสุด (สุดๆค่ะ)

แก้ไขเมื่อ 06 มิ.ย. 52 06:39:47

จากคุณ : เจ้าแม่แฟชั่น - [ 6 มิ.ย. 52 06:24:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com