Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ว่าด้วยของใช้สำหรับลูกค่ะ

ใกล้คลอดแล้ว ว่าที่คุณแม่ทั้งหลาย หรือว่าคุณแม่ผู้มีประสบการณ์มาแล้ว
    ซื้ออะไรเตรียมไว้ สำหรับลูกบ้างค่ะ ตั้งแต่ของเล็ก ๆ น้อย ๆ ไปถึงของชิ้นใหญ่ ๆ
    ที่จะต้องใช้ค่ะ ขอทราบรายละเอียดก่อนที่จะไปหาซื้อไว้ให้ลูก เดือนหน้าด้วยค่ะ
    ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ แล้วของใช้ที่นำไปโรงพยาบาล ในวันคลอด และวันที่ลูกน้อย
    ออกโรงพยาบาลด้วยนะค่ะ จะได้เตรียมไว้ถูกค่ะ

จากคุณ : สาวงามเมืองเหนือ - [ 18 มิ.ย. 52 21:24:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com