Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เห็นเลือดลูกแล้วใจแทบหยุดเต้น

ใจกระตุกเลยคะไม่รู้ทำไมพอไกล้กลับไปทำงานมีเหตุเกิดกับลูกตลอดเหมือนเขาคงไม่อยากให้เราไปห่างเขา เข้าเรื่องเลยคะวันก่อนตักเล็บให้เขา(น้อง 1 เดือน 23วัน) เราก็ตัดโดนเนื้อลูกลูกร้องจ้ากเลยคะแต่แม่ร้องโฮ่เลยเอาลูกมากอดน้ำตาไหลคะตั้งที่ระวังเต็มที่แล้ว ทำไมแม่ไม่ระวังนะมันรู้สึกผิดมากคะมันคงติดในใจไปตลอดเลย  

เอาอีกแล้วคะ วันนี่เองสดสดเลยเลือดไหลให้เห็นซิบๆๆเลยคะเลอะหน้าน้องเลย พอดีเราไม่ได้ดูให้ย่าเขาอุ้มป้อนนมเราก็ไปอาบน้ำกลับมาเห็นนอนในเปลแล้ว วักพักป้าเขาโทรมาจากเมืองนอกอยากเห็นหน้าหลาน(คอนเฟอเรน)ให้อุ้มมาให้ดูพอจับลูกพลิกหายเท่านั้นแหละคะใจแม่หล่นไปอยู่ตาตุ่มเลย  เลือดคะสองข้างแก้ม เขาเอามือขวนหน้าตัวเองคะ แม่สามีไม่ได้ใส่ถุงมือให้ คราวนี้ยิ่งไม่อยากทิ้งไปไหนเลย แอบเคืองแม่สามีด้วยคะเพราะว่ามาเห็นทีหลังว่ามีเลือดติดที่ผ้าอ้อมน้องสรุปว่าคงขวนก่อนลงเปลแน่ๆๆ โทรบอกแฟนโดนด่าเลยคะ ไม่อยากกลับไปทำงานแล้ว

จากคุณ : gigycha - [ 24 มิ.ย. 52 16:03:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com