Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

แม่ๆภูเก็ตค่ะ มามี่โป๊ะโก๊ะถูกๆค่ะ

สำหรับแม่ๆที่ภูเก็ตค่ะ

ที่ซุปเปอร์ชิป มีมามี่โป๊ะโก๊ะ ไซส์ s , m ขนาดกลางมั้งค่ะ
    (เคยซื้อแต่ห่อใหญ่)ขาย 260 บาท/ห่อ มีคูปองลดอีก 20 บาท
    เหลือ 240 บาทค่ะ แล้วแถม ขนาด 4 ชิ้น ฟรีอีก 1 ห่อ
    ตกแล้วชิ้นละ8 บาทเอง แถมซื้อครบ 550 บาท
    แถมตุ๊กตาโป๊ะโก๊ะตัวใหญ่ขนาด 30-50 cm.1 ตัวด้วยจ้า
    หลงไปตุน ที่โลตัส 599 บาทตั้งเยอะ แต่มากดเครื่องคิดเลขหารดูที่นี่ถูกกว่า(สำหรับไซส์ m นะ) เพราะมีของแถม แม่มันชอบของถูกกับของแถม

จากคุณ : ตื้อน้อย - [ 25 มิ.ย. 52 09:54:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com