Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+++ Bonjour สวัสดีครับ วันนี้น้องตัง 4 เดือนแล้วนาาาา ++++

ผ่านความยากลำบาก จนแม่แปลงร่าง จากหมูกลายเป็นหมีแพนด้า .

วันนี้ก็ย่างเข้าเดือนที่สี่แล้วคะ

น้องตังยังไม่นอนยาวกลางคืนเลย

เข้านอนตอนสี่ทุ่ม  ตื่นตีสองกินนม ..และก็กินอีกทุกๆสองสามชั่วโมง

เหนื่อยจังเลยค่ะ

แต่ก็ดีตรงที่ ..ไม่ต้องอุ้มเรอแล้ว (เลิกอุ้มเรอมาตั้งแต่น้องตังได้สองเดือนกว่าๆ )

ให้นมในท่านอน แล้วเค้าก็นอนหลับไปเอง ...

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

เพื่อนๆ  ในวัยเดียวกันเป็นไงบ้างคะ

น้องตังทำน้ำหนักที่หกโลกว่าๆ  สูงหกสิบเซ็น กว่าๆ  (ที่ว่ากว่าๆ  เพราะว่ามีนัดหมอวันนี้ ..ตอนค่ำๆค่ะ เลยยังไม่รู้แน่นอน  กะเอาจากครั้งที่แล้วค่ะ )

ฝากเอ็นดูน้องตังด้วยนะคะ  แม่กำลังเห่อ  หอมเช้าหอมเที่ยงหอมเย็นทุกวันเลย

จากคุณ : SaNs tOi : Le MoNdE s'EcrOulE - [ 26 มิ.ย. 52 16:46:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com