Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

อยากจะทำสวยอะไรกันบ้างคะ (หลังคลอดลูกแล้ว)

ระหว่างตั้งครรภ์ อดประทินโฉม อยู่หลายอย่าง
    หลังคลอดไปแล้ว หากมีโอกาส
    เราอยากจะยืดผม เสร็จ ก็ทำสีผมต่อ
    แต่ก็กลัวว่าหลังจากทำแล้ว หัวจะโล้นหรือเปล่า
    เพราะผมมันยังจะร่วงต่อไปเรื่อยๆ

แล้วอย่างนี้จะทำดี หรือไม่ทำดีคะ

ตอนนี้ก็ทนเป็น ยัยเพิ้งไปก่อนค่ะ
    แต่ขอบอกว่าผมเรา เหมือนไม้กวาดทางมะพร้าวเลย
    ฟู แข็ง และแห้งเหี่ยว

และปีหน้ากลับไทย อยากไปนวดตัวมากกกกกกก (นวดแผนโบราณ)
    รวมไปถึงนวดหน้าด้วย
    เพราะปกติ ตอนอยู่เมืองไทย ก็ทำพวกนี้เป็นประจำ

แล้วคุณแม่ท่านอื่นล่ะคะ อยากทำสวยอะไรกันบ้าง

(กระทู้หาเพื่อนคุยค่ะ) haha

จากคุณ : เจ้าแม่แฟชั่น - [ 30 มิ.ย. 52 02:02:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com