Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>> ผู้ชายรักผู้หญิงมากๆน่ะ มีมั้ย รักแบบไหน vote  

เราไม่เข้าใจ เราอยากรู้
ผช รักเมียแบบ รักมากๆๆๆๆๆๆ
ให้ทุกอย่าง ยอมทุกอย่าง มีเหรอ
ความรู้สึกมันเป็นแบบไหน

นี้ไม่เข้าใจจริงๆค่ะ
ก็เรื่องสามีเรา
คือเรารู้ว่าเค้ารักเรามาก จนเราว่า ทำไมต้องมารักกันขนาดนี้
.
เราเป็นคนไม่สวย แต่เคยแอบสวย
จะว่าไปก็ขี้วีนด้วย

ช่วงนี้เราและสามีกำลังตัดสินใจจะย้ายที่อยู่
แต่สามีเราสรุปไม่ได้ซักที จนเราหงุดหงิด
เราเลยบอกว่า เอางี้ เธอจะอยู่ไหนก็เรื่องของเธอ ชั้นไปบ้านชั้น
เธอจะเอาไงก็ตามใจ ชีวิตเธอ

พอเราพูดเยี่ยงนั้นไป
สามีเราก็โวยวายว่า จะให้อยู่บางกอกคนเดียวเหรอ
อยู่ไม่ได้หรอก ตายเเน่

คือบางทีเราก็ว่าเค้าเวอร์นะ ทำไมจะอยู่ไม่ได้ บ้าเปล่า
เราบอกเราไปอยู่บ้านเรา เราอยู่ได้ ไม่ตาย อยากตามไปเมื่อไหร่ก็ค่อยไป

ทีนี้เค้าก็เริ่มพยายามหางานที่บ้านเรา
หลังจากที่ไม่สนใจมานาน

เราว่าเค้าเวอร์มาก หลายๆเรื่อง

เราก็ไม่เข้าใจจริงๆ ว่าไอการรักใครแบบนี้ มันมีได้ไง
คือเราเข้าใจนะที่ผู้หญิงรักผู้ชาย
แต่ผู้ชายรักผู้หญิงแบบนี้มีเหรอ

เราไม่เข้าใจจริงๆ ผู้ชาย รักผู้หญิงแบบเวอร์ๆ นี่ มันเป็นไง
คิดไรกันอยู่ มีจริงเหรอ
ไม่นับที่รักแบบ:-)ะนะ

เอ้อ มาบ่นอะไร
คือมันเป็นเรื่องดีนะ  แต่เราไม่เข้าใจ เราเลยรู้สึกว่าสามีเราเวอร์ตลอดเวลา

จากคุณ : ยาหยีใจแตก
เขียนเมื่อ : 16 ก.ค. 52 10:58:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com