Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แฟนบอกว่าเราผิดปกติ (ติดเรทพอสมควร) ควรทำไงดีค่ะ  

ก่อนจะตั้งกระทู้นี้ ก็คิดอยู่หลายครั้งเหมือนกันค่ะว่าจะดีไหม แต่ก็อยากถามคนอื่นว่าเราผิดปกติหรือเปล่า เพราะเรื่องแบบนี้กับเพื่อนสนิทก็ไม่กล้าถามค่ะ
แฟนชอบบ่นว่าดิฉันแปลกๆ คือตั้งแต่แต่งงานกันมาดิฉันไม่เคยถึงจุดสุดยอดเลย แต่ก็ต้องบอกว่าถึง (มันเป็นของความรู้สึกนะค่ะ ไม่อยากให้เค้าคิดมาก)
ตัวดิฉันเองก็ไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไร แต่ก็ไม่คิดอะไรมาก เพราะนอกจากเรื่องนี้แล้ว เค้าสมบูรณ์แบบทุกอย่าง

ช่วงหลังๆหลังจากที่เริ่มคุ้นเคยกัน ดิฉันเหมือนจะรู้ว่าทำอย่างไรจึงจะไปถึงจุดนั้น (ถ้าใช้คำเขียนล่อแหลมไปต้องขออภัยล่วงหน้าค่ะ) คือต้องไม่ใส่ ใช้ถูเอานะค่ะ ทำเหมือนใส่ทุกย่างแต่อยู่ข้างนอก ขอเขียนแค่นี้ดีกว่านะค่ะ ดิฉันประสบความสำเร็จค่ะ จนแฟนเริ่มแปลกใจ ว่าทำไมต้องแบบนี้ หลังเริ่มถามบ่อย ทำไม ยังไง เพราะอะไร แล้วแบบนั้นเป็นยังไง ดิฉันพูดไม่ออกบอกไม่ถูกค่ะ เค้าบอกว่าแปลกดี ทำให้ดิฉันคิดมากว่าเราผิดปกติหรือเปล่า จะถามเพื่อนหรือพี่สาวก็ไม่กล้า เลยขออนุญาตลองถามในนี้ดูนะค่ะ ว่าดิฉันควรบอกเค้าอย่างไรดี เพราะๆหลังเพื่อไม่ให้มีปัญหา ดิฉันก็ต้องทำเป็นแบบที่ไม่ประสบความสำเร็จนะค่ะ เพราะกลัวเค้าสงสัย แล้วจะห่างเหินกัน นานจึงจะขอให้เค้าทำอีกแบบให้

ขอบคุณที่มาอ่านนะค่ะ หากเห็นว่าไม่สมควรจะแจ้งลบก็ต้องขออภัยไว้ล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : อึดอัด
เขียนเมื่อ : 29 ก.ค. 52 10:52:03 A:124.120.153.140 X: TicketID:190368

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com