Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุณแม่ที่ใช้ผ้าอ้อมผ้า (แบบซักได้) เชิญแวะหน่อยค่ะ  

คือกำลังหาข้อมูลเกี่ยวกับผ้าอ้อมผ้าอยู่น่ะค่ะ
แต่ไม่รู้จะซื้อแบบไหน หรืออย่างไรดี

กะว่าจะซื้อแบบ One size แบบปรับขนาดได้
(ตั้งแต่แรกเกิด ไปถึงเลิกใช้)
แบบ All in one น่ะค่ะ ซัก 10 ตัว
แล้วก็ซื้อ ซับใน หรือ Inserts  ซัก 20 แผ่น
ความจริงอยากได้ซัก 50 แผ่น (แต่งบน้อยค่ะ)

หรือว่าต้องซื้อแบบไหนดีคะ
ไม่ค่อยมีรู้เรื่องเท่าไหร่
แบบไหนสะดวกที่สุดคะ

คือถ้าซื้อแบบที่กล่าวมาด้านบน
จะใช้สะดวกที่สุดหรือเปล่า
หรืออย่างไร ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

ทีแรกกะจะใช้แบบ ใช้แล้วทิ้งอย่างเดียว
แต่อยากจะประหยัดตังค์น่ะค่ะ

จากคุณ : เจ้าแม่แฟชั่น
เขียนเมื่อ : 5 ส.ค. 52 05:57:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com