Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

### แม่ทุกภาคมาแนะนำตัวกันหน่อยดีมั๊ยคะ จะได้รู้จักกัน !!!  

อย่างที่บอกไปนั่นแหล่ะค่ะ อยากรู้จักแม่ๆทุกคนค่ะ มาทำ Profile เล็กๆ เพื่อทำความรู้จักกันดีกว่าค่ะ

เริ่มต้นนะคะ

ชื่อ แม่จีค่ะ
อายุ 35 จะ 36 แล้วค่ะ
เกิด 6 มีนาคม 2517
จังหวัด สุราษฎร์ธานีค่ะ
การศึกษา ปริญญาตรี ( การเงินการธนาคาร ) แต่ไม่ทำงานค่ะ เกาะสามีกิน
อาชีพ แม่บ้านค่ะ ( แอบเป็นชาวสวนด้วยค่ะ )
สถานภาพ แต่งงานแร้ววค่า เมื่อสิบกว่าปีที่แล้ว อิอิ
มี ลูกชาย 1 หน่อค่ะ ชื่อน้องวอ อายุ 9 ขวบ เรียนอยู่ ป. 3 ค่ะ
ความสนใจ เรื่องครอบครัวค่ะ
ความชอบ ชอบนินทาสามี และลูก ให้เพื่อนๆฟังค่ะ 55+
ความสามารถพิเศษ หาไม่ค่อยได้เลยค่ะ เอิ๊ก
สามีตั้งฉายาหั้ย คือ # รับเป็นทุกข์แทนชาวบ้านทั่วราชอาณาจักรค่ะ # หุหุ อาจ จะเป็นเพราะ ชอบแก้ปัญหาให้เพื่อนบ่อยๆค่ะ เพื่อนๆชอบปรึกษาค่ะ

ที่คิดออกตอนนี้ก้อมีแค่นี้ค่ะ อิอิ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ  

ปล . ฝากกระทู้ทิ้งไว้ก่อน ว่าจะไปแอบดูลูกชายที่โรงเรียนก่อนค่ะ ว่าตอนเที่ยงทานข้าวรึปล่าว เป็นห่วงค่ะ พักนี้เล่นลูกเดียว อิอิ  ตอนเย็นจะเข้ามาอ่านนะค้า  ( คือ รร.ลูกอยู่ในเมืองน่ะค่ะ แต่บ้านอยู่หลังเขา ต้องขับรถไปค่ะ และอีกอย่างเข้าเมืองแล้ว ก้อเลยว่าจะไปซื้อของมาตุนด้วยจ้า ) เจอกันตอนเย็นๆนะค้า ^_^

แก้ไขเมื่อ 08 ส.ค. 52 13:42:06

แก้ไขเมื่อ 07 ส.ค. 52 11:18:34

จากคุณ : แม่วอกั๊บ
เขียนเมื่อ : 7 ส.ค. 52 10:26:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com