Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากถามเรื่องที่พิมพ์มือพิมพ์เท้าลูกนะคะ  

สวัสดีค่ะแม่ ๆ ทุกท่าน
พอดีตอนนี้ตั้งครรภ์ได้ 34 สัปดาห์แล้วนะคะ ฝากท้องกับอ.อนุวัฒน์ สุตัณฑวิบูลย์ ที่ศิริราชค่ะ อยากรบกวนถามหน่อยค่ะ แม่ ๆ ที่คลอดรัฐบาล เขาไม่มีทำที่พิมพ์มือพิมพ์เท้าให้ลูก แม่ ๆ ที่คลอดรัฐบาลทำกันหรือเปล่าค่ะ เห็นมีขายตามห้างอันละ 5-6 ร้อยบาท มีแม่ ๆ คนไหนเคยใช้ไหมค่ะ แล้วอายุการใช้งานจะคงทนไหม พอดีอยากได้แต่ไม่รู้จะปรึกษาใครดีรบกวนแม่ ๆ ที่ทำหรือไม่ทำช่วยชี้แนะด้วยนะคะ หรือมีร้านไหนเขารับทำแบบโรงพยาบาลเอกชนไหมค่ะ แต่อยากได้แบบไม่แพงมากค่ะ อยากเก็บตังค์ไว้ให้ลูกนะคะ ขอบคุณมากนะคะ

จากคุณ : joupjang2
เขียนเมื่อ : 7 ส.ค. 52 16:22:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com