Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ภาพงานวันเกิดของน้อง J2 กล้องอานัจจังค่ะ ได้ข่าวว่าแดนซ์กระจาย มาดูกันค่ะ  

ได้รับเชิญให้ไปร่วมฉลองงานวันเกิด J2 ทางหลังไมล์ จากพี่จูน พี่สาวคนสวยค่ะ

ตอบตกลงไปอย่างไม่ต้องคิดอะไรเลย  แต่ว่ามันฉุกละหุกไปหน่อยน่าจะบอกล่วงหน้าสัก 2-3 วัน อิอิ คุณน้องจะได้เตรียมตัวทัน
แต่ไม่เป็นไรค่ะคุณน้องสามารถค่ะ แม้ว่าจะไปสายจนงานจะเลิกแล้ว
เคยบอกพี่จูนว่าจะเอาลูกชุบมาให้ดู แต่ยังไม่มีโอกาส

สบโอกาสก็งานนี้แหละค่ะ ตั้งใจทำเต็มที่แม้เวลาจะไม่อำนวย อิอิ

ไปถึงงานแต่ละคนแดนซ์กระจายค่ะ
พี่จูนตัวจริงสวย ดูดี และดูใจดีมากพี่จูนมาแอบกระซิบว่า เวลาพี่ร้องเพลงพี่จะไม่คุยกะคนอื่นเลย อิอิ  

เจอหนิงแนะนำตัว น่ารักมาก โอไม่รู้จักเลยน่ะนั่น แต่หนิงอารมณ์ดี สดใสร่าเริงจัง สวยน่ารักด้วยค่ะ

พี่ปุย ก็น่ารักอยากจะไปกอด แต่ไม่กล้า รู้ป่ะว่าเห็นพี่ปุยแล้วเหมือนเจอญาติผู้ใหญ่ใจดีคนหนึ่งเลยค่ะ อบอุ่นจริงๆ ค่ะ

ลุงหมีเจ้าเก่า อารมณ์ดีเหมือนเดิม เล่นเขียนหลังกับน้องมุกใหญ่เลย

ป้าน้อย นี่โอไม่รู้จัก แต่บอกล็อคอินแพรวซ่าส์ ก็ร้องอ่อค่ะ เจอตัวเป็นๆ ด้วย อิอิ

อีกคนที่อยากเจอมากๆ พี่นิดคนเก่งค่ะ  งานนี้ตั้งใจจะไปคุยกับพี่นิดด้วย ได้คุยกับพี่นิดแล้ว โล่งเลยค่ะ พี่นิดน่ารักมากๆ  ให้อภัยน้องเสมอ ขอบคุณมากๆ ค่ะ

ปล.ขากลับได้ของฝากจากพี่นิด พี่ปุยด้วย แฟนบอกมีสมาคมคนใจดีด้วยเหรอ  งานนี้ไม่มีอะไรติดไม้ติดมือไปฝากใคร เพราะมันฉุกละหุกจริงๆ

จากคุณ : อานัจจัง
เขียนเมื่อ : 9 ส.ค. 52 16:08:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com