Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความช่วยเหลือเรื่องสอบสาธิต  

ขอรบกวนคุณแม่ทุก ๆ ท่านที่พอทราบการสอบเข้าสาธิตจุฬาฯและประสานมิตร คือผมต้องการที่จะให้ลูกได้เรียน รร. ที่ดีและไม่อยากเสียเงินค่าเป๊ะเจียให้กับ รร.ดัง ๆ เพราะต้องเก็บเงินไว้ซื้อบ้านให้ลูก ๆ ซึ่งคาดว่าอีกประมาณสิบปีคงพอที่จะมีเงิน ซื้อให้เขาได้ตอนนี้อยู่คอนโดเล็ก ซึ่งตอนนี้ผมพยายามสอนลูกอยู่สอนเชาว์ต่าง ๆ ลูกตั้งใจเรียนดีมาก คือผมทราบมาว่าสองที่นี้สอบวันเดียวกันหากจะสอบสองที่ต้องได้ประสานมิตรรอบเช้า และจุฬาฯรอบบ่ายถึงจะสอบได้สองที่อยากทราบว่ามีเทคนิคอย่างไรในการทำให้ลูกได้สอบสองที่ครับ หรือว่าอยู่ที่ดวงครับและอยากจะถามคุณแม่ที่เคยพาน้องไปสอบว่าจุฬาฯสอบเสร็จกี่โมงครับ และประสานมิตรด้วย ผมขอรบกวนถามว่าสองที่นี้ที่ไหนรับเด็กที่มีความสามารถจริง ๆ มากกว่ากันครับคือเอาคะแนนสอบจริงๆ มากกว่าเด็กเส้น และระหว่างสองที่นี้ที่ไหนดีกว่ากันครับ หากท่านใดมีแนวข้อสอบกรุณาด้วนนะครับ Email ผม tueuob@hotmail.com  ผมหวังไว้มากจริง ๆ ครับ ขอให้ความช่วยเหลือของคุณแม่ทุก ๆ ท่าน สงผลดีกลับมายังลูก ๆ คุณทุก ๆ ท่านให้มีสุขภาพแข็งแรง สมบูรณ์ห่างไกลหวัด 2009 ด้วยเทอ  ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับคุณแม่ทุก ๆ ท่าน

แก้ไขเมื่อ 10 ส.ค. 52 22:39:44

แก้ไขเมื่อ 10 ส.ค. 52 22:37:49

จากคุณ : tueuob1
เขียนเมื่อ : 10 ส.ค. 52 22:35:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com