Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

- - ฮ่วย ย ย .. สามีฝรั่งดีๆนี่เค้าหาที่ไหนกันน๊า .. แบบว่าชอบลูกครึ่งม๊ากมาก อยากมีสุด ๆ เลยนะค่ะ  

เหอะ ๆ พอดีแม่ว่างนะค่ะ เลยแอบเจ้าธาดามาบ่นหน่อย ( รู้แล้วจะน้อยใจมั้ยละเนี่ย !!! )
อันตัวเรานี่มีความหลงใหลในเด็กลูกครึ่งมาก็นานแสนนาน
หมายมั่นปั้นมือว่าอยากมีกับเค้าซักที
เห็นทีไรแล้วมันมีความสุ๊ข ความสุข
เดินห้างในพัทยาทีไรก็เยอะแยะละลานตาไปหมด

นอกจากนี้เด็กกำพร้าที่เป็นลูกครึ่งยังเยอะมากด้วย
เห็นแล้วอยากเอาลิ้นตวัดมาไว้เป็นของตัวเอง
เคยตั้งใจไว้ว่าซักวันเมื่อเราพร้อมทั้งกายและใจจะไปรับมาเลี้ยงซักหน่อย

เฮ่อ อ อ บ่นเสร็จละ ... แม่ๆน้องลูกครึ่งทั้งหลายโพสรูปน้องเอาใจหน่อยสิคะ
ถือว่าให้หายอยาก เหอะๆ ๆ ๆ
ใครจะเล่าช็อตพบรักกับคุณซะมีด้วยก็ดีนะคะ
เอาแบบฮา ๆ ( ถ้ามันฮา ) หรือแบบซึ้ง ๆ ( ถ้ามันซึ้ง )
( เผื่อจะไปทำตามมั่ง !!!!!!! .... ลูก 1 แล้วยังไม่เจียมอีกนะ )

แก้ไขเมื่อ 11 ส.ค. 52 23:39:57

แก้ไขเมื่อ 11 ส.ค. 52 23:26:21

จากคุณ : Single&Stranger
เขียนเมื่อ : 11 ส.ค. 52 23:16:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com