Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

33 weeks กับอาการจี๊ดๆ ที่ท้องน้อย คือ..??  

คุณแม่ท่านใดอายุครรภ์ประมาณเท่าเรา
มีอาการจี๊ดๆ จู๊ดๆ ที่ท้องน้อยกันบ้างคะ
ไม่ว่าจะนั่ง หรือยืน ก็เป็นค่ะ
พึ่งจะเป็นเมื่อกี๊นี้เอง

วันนี้เรา 33 weeks พอดีเลย
กลัวคลอดก่อนกำหนดเหลือเกิน
ท้องก็เล็ก แถมลดต่ำ เร็วเกินไป

แต่ก็ยังดีค่ะะ ที่อาการท้องแข็งเริ่มดีขึ้นแล้ว
แต่ตอนนอน กลางคืนเวลาปวดฉี่
ท้องจะแข็งมากๆ ลุกขึ้นก็ยาก ต้องค่อยๆ
ตะแคงลุกขึ้นค่ะ ลุกได้ ก็เดินแบบคนแก่น่ะค่ะ
ปวดหลัง.....

จากคุณ : เจ้าแม่แฟชั่น
เขียนเมื่อ : 15 ส.ค. 52 09:43:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com