Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอเสียงสมาชิกชานเรือนภาคอีสานหน่อยค่ะ!!!!!!!!!!!! สำรวจสำมะโนประชากรอีสานชานเรือน  

ด่วน!  สำรวจสำมะโนประชากรพ่อๆแม่ๆภาคอีสานบ้างค่ะ
คือภาคอื่นเขาสำรวจกันไปบ้างแล้ว  แม่ๆหลายท่านหลังไมค์คุยกันว่า
อีสานหมู่เฮาก็อยากจะมีมีตติ้งจกส้มตำปลาร้าซุปบักมี่กะเขาบ้าง
ว่าแล้วมาสำรวจสำมะโนประชากรกันก่อน  จะได้รู้ว่า...ใครอยู่จังหวัดไหนกันบ้างค่ะ

รบกวนตามฟอร์มนี้นะคะ

ชื่อล็อกอิน/ชื่อคุณพ่อคุณแม่ :
อายุคุณพ่อคุณแม่ :
ชื่อลูก :                                          
เพศลูก : ช/ญ
อายุลูก :
ภูมิลำเนา :
ปัจจุบันอยู่ที่ :
อาชีพ :
งานอดิเรก :
รูปลูกหรือคุณพ่อคุณแม่ : [อันนี้แล้วแต่สะดวกนะคะ]

แก้ไขเมื่อ 18 ส.ค. 52 03:05:30

จากคุณ : รักเฌอ..ประเทศไทย
เขียนเมื่อ : 17 ส.ค. 52 08:59:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com