Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอไอเดียทำห้องเบบี๋หน่อยค่ะ  

แม่ๆ ทำห้องน้องกันยังไงบ้างคะ มีฟังก์ชันการใช้งานยังไงบ้าง มีอะไรที่ต้องพิจารณาเป็นพิเศษมั้ยคะ สำหรับห้องที่เป็นของเด็กเล็กๆ พอดีต้องต่อเติมบ้านทำเป็นห้องใหม่เลย ตอนนี้ยังเริ่มจากศูนย์ ช่วยแชร์หน่อยค่ะ

ตั้งใจว่าจะเป็นห้องชั้นล่างที่ให้น้องอยู่ตอนกลางวันพอกลางคืนก็ค่อยย้ายไปนอนกับแม่ หรือเค้าโตหน่อยพอจะแยกห้องได้ก็ค่อยย้ายไปข้างบน ห้องนี้ในอนาคตก็จะกลายเป็นห้องของเล่น ห้องทำการบ้าน อะไรประมาณนี้

หรือถ้ามีรูปสวยๆ สำหรับห้องลูกชายเบบี๋ ช่วยลงให้ดูด้วยค่ะ ตอนนี้รีบมากมาย พอดีเพิ่งได้ใบสั่งมาจากคุณยายของเจ้าตัวเล็ก ต้องรีบทำให้เสร็จก่อนคลอด....ก็ปลายๆเดือนหน้านี่เอง...

หาเรื่องปวดหัวโดยแท้...แต่แม่ก็เต็มใจจ้า..

ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : ปลาคาร์ฟแก้มบุ๋ม
เขียนเมื่อ : 18 ส.ค. 52 11:51:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com