Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++ เชิญคุณแม่เดือนตุลาคม 2552 Update ข้อมูลกันค่ะ++  

มาค่ะ ....
ว่าที่คุณแม่เดือนตุลาคม
มาอัพเดทข้อมูลกันหน่อยนะคะ

ใครที่ทราบ เพศ, ชื่อเล่นของลูก
ที่อยู่ และชื่อโรงพยาบาล ที่จะไปคลอด
ช่วยอัพเดท ให้ด้วยนะคะ

และหากใครต้องการแก้ไขอะไรก็แจ้งได้เลยค่ะ

ส่วนใครที่ยังไม่ได้ลงทะเบียนก็สามารถ โพสต์ได้เลยนะคะ
ขอข้อมูลดังนี้ค่ะ

Login :
Due Date :
Baby Sex :
Baby Nic name :
Note (if any) : (แฝด หรือท้องสอง ท้องสาม)

ขอบคุณค่ะ
(เดือนกันยายน เดี๋ยวโพสต์ตอนเย็นๆ นะคะ)

พลุ   พลุ   พลุ   พลุ

จากคุณ : เจ้าแม่แฟชั่น
เขียนเมื่อ : 28 ส.ค. 52 09:06:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com