Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"คาร์ซีท"...กับอาการ "คาใจ" ค่า ... เลือกยังไง ...ของอะไรดี???  

ไม่ทราบว่าคาร์ซีทยี่ห้อใดรุ่นไหน น่าสนใจบ้างคะ รบกวนเข้ามแนะนำหน่อยนะคะ
อยู่กทม.ค่ะ(การเดินทางก็ไม่บ่อยมากค่ะ เพราะเป็นแม่บ้านเลี้ยงลูกแบบfull time)
... กำลังสงสัย ตอนที่คลอดน้องมาใหม่ๆนี่ ใช้การอุ้มแทนคาร์ซีทได้หรือเปล่า หรือควรจับเค้านั่งคาร์ซีทเลยดี
... แล้วคาร์ซีทมียี่ห้อไหนบ้างที่น่าสนใจ ปลอดภัย ติดตั้งง่าย
.... แล้วคาร์ซีทมีหลายแบบหรือคะ เห็นบางชิ้นหิ้วเป็นตะกร้าได้ด้วยน่ะค่ะ

รบกวนแม่ๆเข้ามาแนะนำและแชร์ประสบการณ์กัน หน่อยนะคะ^^

ยังไงขอบคุณสำหรับทุกๆคคห.นะค่า ^^

จากคุณ : คุณแม่มือใหม่กิ๊ก
เขียนเมื่อ : 29 ส.ค. 52 15:54:41 A:58.11.37.7 X: TicketID:141195

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com