Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อัปเดทรูปลูกชายค่ะ โนอา 5 เดือนแล้วคร้าบผม ^_^  

เวลาผ่านไปเร็วจังเมื่อ 29 สิงหาคม 2552 ที่ผ่านมาผมก็ได้ 5 เดือนแล้วคร้าบ วันนี้คุณแม่เลยเอารูปมาแปะอัปเดท ให้เปรียบเทียบดูว่าหน้าตาผมเปลี่ยนไปเยอะป่าวจากช่วงแรกๆ ที่แน่ๆเส้นผมของผมบางลง เพราะผมในท้องแม่ร่วงเกือบหมดแล้ว ตอนนี้เป็นผมที่กำลังขึ้นใหม่ฮับ อ้อ ผมไม่ได้โกนผมไฟนะครับ

พัฒนาการช่วงนี้ก็ชอบอมมือ อมทีสองมือเลยอ่ะ หุหุ แล้วก็ชอบเอามือคว้าและดึงของที่ลอยๆอยู่ตรงหน้า ยิ้มและหัวเราะเก่ง ผมยังไม่คว่ำเองเลย แต่โดนคุณแม่พยามจับคว่ำจะได้ชิน อิอิ วันก่อนโดนแม่จับถ่ายแบบ (โดนจับถ่ายรูปเกือบทุกวัน เฮ้อ) มาดูรูปกันเลยนะคร้าบ

เพื่อนๆมาแปะรูปแจมกันนะครับ

ภาพนี้โนอาได้สี่วันครับ

จากคุณ : Mimi_Ne
เขียนเมื่อ : 31 ส.ค. 52 00:27:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com