Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีข่าวของฟรีมาฝากอีกแล้ว เฉพาะเพื่อนๆๆ ในเมกานะค่ะ  

วันนี้มีรายการของฟรีมาฝากค่ะ ต้องเข้าไปดูในบล๊อกเรานะค่ะ

รายการแรก คือ ฟรี Kashi cereal เค้าจะส่งกล่องเล็กมา พร้อมแนบคูปอง ฟรีกล่องใหญ่ ค่ะ วันนี้พึ่งไปแลกกล่องใหญ่มา อร่อยยยยยมากก ราคาขายกล่องละเกือบ สี่เหรียญ แต่เราได้มาฟรี

รายการสอง คือ ไม่จิ้มทำความสะอาดฟัน อิอิอิ ฟังดูแปลกๆๆ ลองเข้าไปดูละกัน

รายการสาม คือ แมกกาซีน สำหรับแม่และเด็ก

รายการสี่   คือ สกีนเซฟเวอร์ปลาและสัตว์ทะเล เอาไว้ให้ลูกดู อิอิอิ อันนี้ต้องดาวน์โหลดนะค่ะ

ที่เหลือแวะไปดูกันเองละกันนะค่ะ

ความภูมิใจเล็กๆๆ น้อย เวลาได้ของฟรี เลยเอามาแบ่งปันเพื่อนๆๆ ค่ะ

จากคุณ : ju_FL
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 52 12:04:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com