Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สุดที่รักของฉัน...น่ารักที่สุด.....เป็นมนุษย์ที่น่าเอ็นดู..............ปั๋วใครก็ไม่รู้ เข้ามาดูเอาเอง  

คนนี้ปั๋วใครว่ะ

อีตาคนนี้  ไม่รู้ ปั๋วใครค่ะ  วัน ๆ  ไม่ค่อยอยากจะทำอะไร  นอกจาก นั่งดูรายการกอล์ฟ   ฟังรายการวิทยุเกี่ยวกับกอล์ฟ  น๊าน นาน  he  จะออกไปทำงาน  ถ้าวันไหน he  อยู่เฝ้าร้าน  he จะนอนหลับเสียงกรนสนั่นเฝ้า คุณเมีย ของ he  ค่ะ  แล้วปาก  he จะพูดว่า พิมพ์เบาๆ  หน่อยได้ไหม ฮ่วย  

เวลา  he  ไปออกรอบตีกอล์ฟนะคะ   he  จะแต่งตัวได้เปรี้ยวใจมากค่ะ แต่งแบบ  ไม่กลัวลูกเมียอายหรือไงฟร่ะ ฮ่วย อิอิ  สีตัดกันไปโลด   ที่บ้าน จะให้ ฉายา  he  ว่า  โปร ธงชัย  ใจร้ายค่ะ  

วันนี้ประกาศขายค่ะ   เสนอราคามาได้เลยนะคะ    ฮ่าฮ่าฮ่า

จากคุณ : kateking
เขียนเมื่อ : 3 ก.ย. 52 10:07:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com