Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Ooo ผ่านไป 1 สัปดาห์++ แม่ๆปี 53 เป็นยังไงกันแล้วบ้างค่ะ..ส่งเสียงกันหน่อยเร็ว ooO  

สวัสดีค่ะ...คุณแม่ปี 53 หลังจากอาทิตย์ที่แล้ว เปิดกระทู้ทักทายกันไปแล้ว
เมื่อวานปรางไปซาวต์มาแล้วนะค่ะ...ท้องสองนี้ได้ "ลูกชาย" ค่ะ
สมใจคนทั้งบ้านไปเลย...ยิ่งตัวพ่อเนี้ย...เห่อมากกกกก
น้องในท้องแข็งแรงมากค่ะ ดิ้นดี แต่ไม่แรงเท่าพี่สาวเค้าเท่าไหร่
ผลจากการซาวต์ก็ได้กำหนดคลอดอันใหม่มาคือวันที่ 26 มกราคม 53
บวก/ลบ 1 สัปดาห์ แต่ก็ไม่ห่างจากผลคาดคะเนจากประจำเดือนนักค่ะ

ยังไงก็ขอให้แม่ๆปี 53 โชคดีทุกคนนะค่ะ...

จากคุณ : kanyapat_prang
เขียนเมื่อ : 14 ก.ย. 52 09:54:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com