Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กามเทพตัวน้อย เดือนกุมภา 52 มารายงานตัวกันดีกว่าค่ะ ..!!!  

เห็นคุณแม่ๆชานเรือนพาลูกๆแต่ละเดือนมารายงานตัว เราก็แอบสังเกตุน่ะ ว่าเมื่อไหร่จะมีเดือนกุมภา 52 สักที  แต่ก็ข้ามไปข้ามมาทุกทีเลย  

ก็เลยถือโอกาสมาตั้งกระทู้เองซะเลยดีกว่า..........

เข้าเรื่องค่ะ เด็กน้อยกามเทพ เดือนกุมภา 52 เป็นยังไงบ้างค่ะ ทำอะไรได้บ้างแล้ว มาแบ่งปันกันดีกว่าน่ะ น้องเป็นปลื้ม 2 กุมภา 52 ค่ะ ตอนนี้ก็กำลังหัดคลาน กระดื๊บๆๆ ตั้งเข่าแล้วน่ะ แต่ก็ยังไม่คลานสักที   เมื่อวานสอนให้พูด Daddy เป็นปลื้มก็พูด ดา ดา ซึ่งเราก็เหมาเอาเองว่า "daddy" 55

ยังหยิบขนมเข้าปากเองไม่ได้ แต่ทานอาหารหยาบๆได้แล้ว

ช่วงนี้ทานนมน้อยมาก ครึ่งต่อครึ่งของเมื่อก่อนเลยก็ว่าได้ เมื่อก่อนทานวันละ 30 ออนซ์ ตอนนี้เหลือแค่ 15 -18 ออนซ์เองค่ะ เรากลุ้มมากเลย น้องๆคนอื่นๆเป็นกันบ้างมั้ยค่ะ แต่อยากอื่นทานได้เยอะเหมือนเดิมค่ะ แค่นมอย่างเดียว

จากคุณ : thanda6
เขียนเมื่อ : 15 ก.ย. 52 11:04:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com