Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากทำปฏิทินตั้งโต๊ะ รูปลูก 2010 ที่นี้จะมีใครแนะนำ หรือ แจกแบบปฏิทินบ้างมั้ยจ๊ะ  

คือ เราก็เป็นแม่ที่ทำคอมแบบงูๆ ปลาๆ นะคะ  แต่อยากทำอะไรน่ารักๆ ให้ลูกบ้าง   เราเห็นปีก่อนมีคนทำรูปลูกใส่ในปฏิทินกันเยอะเลย  ในห้างก้อมีทำขายกัน   แบบใช้กระดาษอัดรูป  ซึ่งก็ดูไม่ได้ยาก  แต่ราคาค่อนข้างแพง  ถ้าต้องทำหลายอันให้ ญาติ  พี่น้อง  ด้วยคงไม่ไหว ค่ะ

เรา  เลยอยากขอรบกวน แม่ๆ พ่อๆ ใจดีในห้องนี้ที่เก่งคอม  หรือที่กำลังดีไซน์แบบปฏิทินทำให้ลูกๆ กันอยู่  พอจะมาแนะนำ หรือ แจกแบบปฏิทินให้กันบ้าง  ก็ขอเชิญนะคะ  

ขอขอบพระคุณล่วงหน้านะคะ  flower

จากคุณ : ลูกกำพร้า
เขียนเมื่อ : 18 ก.ย. 52 15:56:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com