Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครยังเป็นคุณแม่คนสวยสุดเซกซี่หรือเคยเจอคุณแม่สวยเซกซี่บ้างครับ : D  

พอดีวันนี้ไปเดินท็อปมาครับ นั้งกินเอสแอนด์พีกับแฟนอยู่

เจอคุณแม่พาลูกสองมา(ลูกโตเข้าเรียนแล้ว เห็นคุยเรื่องเรียน อิอิ แอบฟัง)

คุณแม่ว่าไร้คำบรรยาย นางฟ้านางสวรรค์มาเอง ผิวขาวมาก แบบออร่า

ผอมเพรียว เซกซี่ หุ่นดี ขายาว ใส่ชุดคลุมสั้นๆแบบเซกซี่สีำดำรัดรูป โชว์ไหล่

ไว้ผมยาวสวยสีำดำ ที่สำคัญหน้าเด็กมาก แต่ท่าทางดูเป็นผู้ใหญ่แล้วละ

ตะลึงครับ แฟนยังแอบมองเลยว่าใช่แม่จริงๆรึป่าว สวยมาก

ที่มาเล่านี่ไม่ใช่ก็อะไร เพราะชื่นชมครับ มีลูกก็คิดว่าเหนื่อยแล้ว

ยังดูแลตัวเองได้ถึงขนาดนี้อีก (เห็็นลูกเค้าซนเป็นลิงเลย)

อิอิ นานๆทีถึงจะเห็นแบบนี้  คนสวยจริงหายาก ปกติเจอแต่น่ารัก
(แต่แฟนสวยสุดอะนะ อิอิ)

สมาชิกห้องนี้เคยเจอใครที่เป็นคุณแม่สวยๆ หรือเป็นคุณแม่ยังสวยบ้างไหมครับ

: D เข้ามาคุยกันนะครับ

จากคุณ : ship9960
เขียนเมื่อ : 20 ก.ย. 52 17:06:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com