Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คลอดแล้วค่ะ น้องสมาร์ท ขอฝากเนื้อฝากตัวบ้านชานเรือนด้วยคร๊าบบบ  

แอบไปคลอดมา อย่างฉุกละหุกค่ะ  เพราะเมื่อวันที่ 18 สตาร์ล้มกระแทกทั้งมือและตัวลงท้องค่ะ  หลังจากนั้น ก็ท้องแข็งตลอดเกิน 10 ครั้ง อีกวันเลยไปรพ.  U/S ดูก็ไม่มีปัญหา แต่พอไปเช็คการบีบตัวของมดลูก จบเลยค่ะ หมอบอกนอนเลย เช็ดอีกจนกว่าหมอจะมา สรุป หมอบอกผ่าเลยเถอะเพราะมดลูกบีบตัวมาก เลยตัดสินใจผ่าค่ะ เวลา19.19 ของวันที่ 19/09/09 ค่ะ เลขสวยมั้ยคะ อิอิ    นน.แรกคลอด 2640 g  (น้อยไปนิดดันมาอยู่ที่แม่หมด)

เลยเอาน้องสมาร์ทมาอวดและมาขอพร ลุงป้าน้าอา พี่ ๆ น้อง ๆบ้านชานเรือนค้า

จากคุณ : The Star in The Sky
เขียนเมื่อ : 24 ก.ย. 52 19:05:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com