Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จัดไปอย่าให้เสีย... กระทู้นี้เพื่อวันพ่อตามมาโดยด่วน!!!!  

จากกระทู้ที่เคยจัดเมื่อวันแม่  วันพ่อก็อย่าให้น้อยหน้า  ของรางวัลเป็นพลอยแดง  กับไพลิน  และมรกตนะคะ  เพราะเจตนาให้คุณพ่อ 5555  (เพราะส่วนใหญ่ผู้ชายไม่ค่อยใส่บุศกัน)

รูปภาพหัวข้อ  "พ๊อ พ่อ"  

เป็นรูปที่เกี่ยวกับความเป็นคุณพ่ออะคะ  อาจจะเป็นรูปคุณพ่อช่วยทำงานบ้าน  คุณพ่อเลี้ยงลูก  คุณพ่อกอดลูก  คุณพ่ออุ้มลูกหรืออะไรก็ตามแต่  แต่สื่อให้รักรู้แล้วกันว่าเนี่ย "พ๊อ พ่อ"

เกณฑ์การตัดสิน
1.  เบื้องต้นก็รักเหมือนเคย 5555   ถ้าเสร็จแล้วรักก็จะเอามาให้โหวตเหมือนเดิมค่ะ
2. เปิดรับรอง  ณ บัด now
3. ปิดรับรูป 25 พฤศจิกายน 52
4. เปิดโหวต 26 พฤศจิกายน 52
5. ปิดโหวต  30 พฤศจิกายน 52
6. รับของรางวัลขอค่า ems บ้านละ 50.-  แล้วกันค่ะ  

*** สืบเนื่องจากวันแม่แค่ของรางวัลก็ปาดเหงื่อแล้ว  โดนค่าส่งไปอีกรักกลัวโดนสาละมีบ่นเลยส่งติดแสตมป์ค่ะ  งานเข้าค่ะหายไป 1 รางวัล  ชอกช้ำมากค่ะ  ต้องเสียพลอยใหม่ เสียค่าส่งใหม่  งานนี้ไหนของรางวัลจะมีค่าแล้วรักขอช่วยค่าส่งหน่อยละกันเนอะ  สงสารคนเบี้ยน้อยหอยน้อยเถอะนะคะ **

ขอตัดริบบิ้นประเดิมคนแรกค่ะ

จากคุณ : คนบนฟ้าส่งมาให้รักกัน..
เขียนเมื่อ : 6 พ.ย. 52 16:05:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com