Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มิตติ้งสวนรถไฟ มีใครไปบ้างค่ะ ขอเสียงหน่อยค่า  

มิตติ้งสวนรถไฟ   มีใครไปบ้างค่ะ  ขอเสียงหน่อยเร็ววววววววววววววววว

ต้องขออภัย พี่ ๆ  เพื่อน ๆ  น้อง ๆ  ที่เพิ่งเคยไปมิตติ้งสวนรถไฟ กับ ห้องชานเรือนของเรา นะคะ

ปีนี้  ต้องขอโทษ และ ขออภัยอย่างใหญ่หลวงเลยค่ะ การต้อนรับไม่ดีเท่าที่ควร     คนเยอะมาก  เลยไม่รู้ว่า  ได้ทานกันอิ่มบ้างหรือเปล่า  สนุกกันบ้างไหม  

ความจริง    ได้มีการพูดคุยถึงเรื่องการทำป้ายคล้องคอเพื่อบอกชื่อล็อคอินแ้ล้ว แต่มีเหตุขัดข้องบางประการ ป้ายคล้องคอก็เลยไม่ได้ทำ  

ปีหน้า ไม่ขอสัญญาว่า จะทำให้ดีกว่าเดิม   เพราะ ปีหน้่า  ไม่รับจัดให้แล้วนะคะ     แต่ปีหน้า จะไปเป็น  สมาชิกนั่งเม้าท์  นั่งกิน  

ขอขอบคุณ   พี่ ๆ  เพื่อน ๆ น้อง ๆ  ที่  ช่วยกัน คนละไม้ คนละมือ  หอบหิ้ว  ของกิน อีรุงตุงนัง  กันไป  เพื่อจะได้พบปะพูดคุยกันค่ะ

กล้องเราไม่ค่อยได้ถ่ายเลยค่ะ   มีอยู่นิดหน่อย  เดี้ยวโพสเท่าที่มีก็แล้วกันนะคะ   นอกนั้น เดี้ยววิ่งไปแอบจิกกระทู้อื่น  อิอิ  haha

ขอโชว์หน่อยค่ะ   บักคิมมี่

จากคุณ : kateking
เขียนเมื่อ : 13 ธ.ค. 52 15:32:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com