Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@@@ ขอซาวเสียง เรื่อง ทำปฏิทินเชี่ยนหมากเพิ่มเติม หน่อยจ้า @@@@@  

@@@@@@@@ ประกาศจ้า ประกาศ @@@@@@@@@

เนื่องจาก ปฏิทินเชี่ยนหมากทองคำ ที่น้องๆ คนสวยทั้งหลายได้ผลิตออกมา ได้รับการตอบรับอย่างล้นหลามจนน่าปลาบปลื้ม และเห็นจากกระทู้ของพี่หน่อย - ลูกชิ้นปลาเด้ง ว่า มีผู้สนใจอยากได้ไว้ในครอบครอง เพื่อเป็นศิริมงคลกับชีวิต (รึเปล่านะ อิอิ)  ^_^

ทางผู้ร่วมขบวนการเลยอยากสนองตอบต่อตวามต้องการของสมาชิก โดยการรับจองและสั่งทำตามจำนวนที่มีผู้จองมา

ทั้งนี้ราคาปฏิทินรวมค่าส่งแล้ว (ซองกันกระแทก + ลงทะเบียน ขนส่งโดย ไปรษณีย์ไทย) 210 บาท ทางเราจะขอดูยอดผู้สนใจก่อนนะคะ ถ้าถึงตามเป้า จะมาแจ้งเลขที่บัญชีที่จะใช้ในโครงการนี้อีกครั้ง แต่ถ้าผู้สนใจไม่ถึงเป้า คือ 20 ชุด ก็คงต้องขอพับโครงการไปก่อนนะคะ

ใครสนใจ กรุณาลงชื่อไว้ได้เลยนะคะ และรบกวนเข้ามาติดตามกระทู้เป็นระยะนะคะ ทางทีมงานตั้งใจจะส่งปฏิทินให้ถึงมือท่านก่อนปีใหม่ เพื่อเป็นการสวัสดีปีใหม่ไปด้วยในตัว

กระทู้รีวิวปฏิทิน จากพี่หน่อยจ้า
http://www.pantip.com/cafe/family/topic/N8653084/N8653084.html

อ้อ! ขอปิดรับจองในวันศุกร์ที่ 18 นี้นะคะ อาจจะกระชั้นไปหน่อย แต่อยากให้ปฏิทินถึงมือผู้สั่งจอง ก่อนปีใหม่จริงๆค่ะ เวลาปิดรับจอง 16.30 น. นะคะ

อ้อ! ที่ 2 ราคานี้เป็นต้นทุน ไม่มีการบวกกำไรใดๆ ทั้งสิ้นจ้ะ

อ้อ! ที่ 3 ปฏิทินที่จะพิมพ์เพิ่มนี้ เราจะไม่มีการเพิ่มรูปเข้าไปนะคะ เพราะให้สิทธิ์เฉพาะ สว 40 อัพขาแชต ดังนั้น คนที่จะให้เราใส่วันเกิดเข้าไป ก็จะเพิ่มให้ที่ด้านล่าง ไม่ได้ใส่วงแดงให้ และไม่ได้เพิ่มรูปให้นะคะ

@@@@@ ประกาศ 2 ค่ะ @@@@@

เนื่องจากว่า มีผู้ส่งจองต้องการให้เพิ่มวันสำคัญเข้ามาเป็นจำนวนมาก ทางทีมงานเกรงว่า จะมีพื้นที่ไม่พอในการเพิ่มวันทั้งหมด จึงของดรับการเพิ่มวันไว้เท่านี้นะคะ (คห ที่ 68)

แต่การรับจองปฏิทิน ยังรับจองอยู่นะคะ เพิ่มเติมได้จนถึงพรุ่งนี้ 16.30 น. จ้า

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านนะคะ ส่งจูบ

แก้ไข 1 - เพิ่มเติม อ้อที่ 2 ค่ะ
แก้ไข 2 - เพิ่มเติม อ้อที่ 3 ค่ะ
แก้ไข 3 - เพิ่มเติม เวลาปิดรับจองค่ะ
แก้ไข 4 - เพิ่มเติม ประกาศ 2

แก้ไขเมื่อ 17 ธ.ค. 52 15:46:16

แก้ไขเมื่อ 17 ธ.ค. 52 10:44:55

แก้ไขเมื่อ 16 ธ.ค. 52 15:03:42

แก้ไขเมื่อ 16 ธ.ค. 52 13:29:48

จากคุณ : MaE P@@H FaH
เขียนเมื่อ : 16 ธ.ค. 52 13:28:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com