Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำอธิบายตำรา xxx เรียกลูกชาย อีกซักครั้งนะคะ  

คือ เราอยากได้ลูกชาย เพราะลูกสาว 2 แล้วคะ

แต่เท่าๆ ที่พยายามศึกษามา แอบงงๆ เล็กๆ เลยอยากถามคุณแม่ๆ ที่ประสบความสำเร็จแล้วหน่อยนะคะ ว่าเราเข้าใจถูกต้องหรือเปล่า

- ถ้าอยากได้ลูกชาย ก่อนวันไข่ตกไม่ควร xxx กัน อย่างน้อย 1 อาทิตย์?

ปล. แล้วถ้าถูกต้อง ทำไมบางกระทู้มีตำรา วันเว้นวัน ด้วยคะ อย่างนี้ถ้าบังเอิญไปติดเอาวันที่ 2 หรือ 3 ซึ่งเพิ่ง xxx กันไปวันก่อน จะไม่ทำให้เพิ่มโอกาสได้ลูกสาวเหรอคะ?

- ถ้าตรวจแท่งวัดวันไข่ตก ปรากฏเป็น 2 ขีด แปลว่า คืนนั้นแหละคืนดี ใช่หรือเปล่าคะ?

ปล. ที่งง เพราะในกล่องบอกว่า ถ้าปรากฏ 2 ขีด แปลว่า ให้รออีก 24-48 ชม. ค่อย xxx กันสำหรับลูกชาย

2 ข้อนี่แหละ ที่ทำเอาเรางงจริงๆ คะ ยังไงรบกวนด้วยเถอะนะคะ ช่วยอธิบายหรือบอกเราคร่าวๆ ก็ได้คะว่าวันไหนวันดีของเรา

ปจด. เรามาเมื่อวันที่ 8 ธ.ค. ดูจากตารางในเวปสุดรัก ก็บอกว่า 22 23 24 วันดี แปลว่า เราควร xxx กัน วันที่ 22 กับ 24 ใช่หรือเปล่าคะ ??

อิอิ ถามมาซะเยอะ กลัวพลาดคะ 22 นี้วันเกิดเราด้วย อุตส่าห์จองเขาค้อไว้ ไม่ได้กลับมานะเฮ้อ !

จากคุณ : เกิดมาสวยช่วยไม่ได้
เขียนเมื่อ : 20 ธ.ค. 52 10:49:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com