Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คำถาม...คำตอบจากเมลล์ส่วนตัว..ที่น่าจะเป็นประโยชน์สำหรับคนกำลังจะซื้อคาร์ซีทให้ลูกค่ะ  

เนื่องจากเรากำลังต้องการซื้อคาร์ซีท...เลยพยายามหาข้อมูลเป็นอย่างมากค่ะ
ได้มีโอกาสเขียนไปถามในเว็บนี้ (ขออนุญาตนะคะ)
www.motortrivia.com โดยท่ายผู้เขียนคอลัมน์ ได้ให้คำตอบที่ดี
ทำให้ได้ข้อมูลที่กระจ่างดีมากค่ะ
ซึ่งเราคิดว่า อาจจะเป็นประโยชน์กับแม่ๆบางท่านที่อาจจะกำลังหาซื้อคาร์ซีทอย่างเราอยู่ค่ะ

จากคุณ : เด็กชายมารวย
เขียนเมื่อ : 29 ธ.ค. 52 18:39:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com