Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอแรงคุณแม่คุณพ่อที่มีลูกชายช่วยเลือก Train Table with Roundhouse Wooden Train Set หน่อยค่ะ  

เช็ตนี้ราคาที่ ๑๖๙ จากที่อื่นขายกัน ๒๐๐ กว่า ได้ราคานี้เพราะเป็นสมาชิกคอสโก้ แม่เองชอบชุดนี้เพราะเลิกเล่นแล้วมีแผ่นเฟรมสีเดียวกันวางปิดไว้ เป็นโต๊ะตั้งกลางห้องนั่งเล่นได้ อีกเหตุผลคือ..ซื้อให้ต่างกับเพื่อนที่มีชุดที่ ๒ แล้วเวลามาเล่นบ้านเราจะได้ตื่นเต้นที่ของเล่นแตกต่างกันค่ะ (7 คน)
  เช็ตนี้ ๑๗๙ ตอนลดราคา ๑๔๐ ไม่ได้ซื้อค่ะ เมื่อวานไปเล่นบ้านเพื่อนสาว ติดใจมากๆ ใช้เวลาต่อ เล่นไป ชม.กว่าๆ แบบ สนใจชอบมากๆ อยากเล่นอีกๆๆ เกรงใจบ้านเพื่อนเค้าแม้จะซื้อมาให้ ๒ เกลอเล่นด้วยกันก็ตาม เช็ตนี้ไม่มีเฟรมปิดค่ะ มีแต่ลิ้นชักเก็บของเล่น (2 คน)

77.78%
  เช็ตนี้ราคาที่ ๑๖๙ จากที่อื่นขายกัน ๒๐๐ กว่า ได้ราคานี้เพราะเป็นสมาชิกคอสโก้ แม่เองชอบชุดนี้เพราะเลิกเล่นแล้วมีแผ่นเฟรมสีเดียวกันวางปิดไว้ เป็นโต๊ะตั้งกลางห้องนั่งเล่นได้ อีกเหตุผลคือ..ซื้อให้ต่างกับเพื่อนที่มีชุดที่ ๒ แล้วเวลามาเล่นบ้านเราจะได้ตื่นเต้นที่ของเล่นแตกต่างกันค่ะ (7 คน)
 22.22%
  เช็ตนี้ ๑๗๙ ตอนลดราคา ๑๔๐ ไม่ได้ซื้อค่ะ เมื่อวานไปเล่นบ้านเพื่อนสาว ติดใจมากๆ ใช้เวลาต่อ เล่นไป ชม.กว่าๆ แบบ สนใจชอบมากๆ อยากเล่นอีกๆๆ เกรงใจบ้านเพื่อนเค้าแม้จะซื้อมาให้ ๒ เกลอเล่นด้วยกันก็ตาม เช็ตนี้ไม่มีเฟรมปิดค่ะ มีแต่ลิ้นชักเก็บของเล่น (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 9 คน

ปล. นั่งอ่านรีวิวมาคืนหนึ่งแล้วจริงไม่จริงไม่รู้ค่ะจากเวปของสินค้า อยากได้เสียงจากแม่ๆชานเรือนค่ะ เราเองเทใจไปที่เซ็ตที่ ๑ แล้วแต่ลูกชอบ ๒ แบบเพื่อนรัก

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

เพิ่มข้อมูล...ลูกชาย ๓ ขวบ ค่ะ ไม่ได้จะซื้อของแพงๆหรือฟุ่มเฟือยนะคะ  แต่ลูกมีเงินเก็บจากวันเทศกาลต่างๆทีละเล็กละน้อยตั้งแต่เกิด ที่แบ่งฝากไว้แล้ว  

แก้ไขเมื่อ 30 ธ.ค. 52 01:40:25

จากคุณ : one&only
เขียนเมื่อ : 30 ธ.ค. 52 01:19:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com