Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Million ways to love วันแรกพบกับแฟนเป็นอย่างไรกันบ้างคะ  

กระทู้แก้เซ็งวันหยุดยาวค่ะ พอดีวันนี้คุยกับเพื่อนคนนึง สัมภาษณ์กันไปมาเลยได้ที่มาของกระทู้นี้

จริงๆ กระทู้แบบนี้มีค่อนข้างบ่อย แต่ส่วนใหญ่จะไม่ค่อยลงลึกในรายละเอียด ประเภทว่า เจอกันที่ไหน เมื่อไหร่ เสื้อผ้าหน้าผมตอนนั้นเป็นอย่างไร ทำไงถึงปิ๊งกัน ฯลฯ กระทู้นี้อยากให้เล่าแบบละเอียดยิบค่ะ

เชิญเล่ากันตามสะดวกเลยค่ะ ขอเฉพาะบทหวานวันแรกพบนะคะ บทโหด เศร้า เซ็ง ของปัจจุบันไม่เอานะคะ ฟังมาเยอะแล้ว

*แก้ไขเพิ่มเติมนิดนึง* กระทู้นี้อนุญาตให้เล่าได้อย่างเดียว ห้ามแซวกันเองนะคะ

แก้ไขเมื่อ 02 ม.ค. 53 08:07:23

จากคุณ : sweetpee
เขียนเมื่อ : 2 ม.ค. 53 07:45:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com