Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<o><o><o> สิ้นสุดสองเดือนที่รอคอย ได้อมยิ้มแล้วค่ะ ขออนุญาตแนะนำสมาชิกใหม่บ้านชานเรือนหน่อยนะคะ  

น้อง Nutt  เกิด 4 กรกฎาคม 2552 ค่ะ แต่หม่ามี๊ต้องเลี้ยงเองคนเดียว
เลยไม่มีเวลามารายงานตัวสักทีค่ะ ก่อนจะคลอดก็สมัครขออมยิ้มไว้ค่ะ
แต่พอคลอดเสร็จแทบไม่มีเวลาเป็นของตัวเองเลยค่ะ เลยไม่รู้ว่าที่สมัครไว้ ไม่ผ่านค่ะ
สองเดือนที่แล้วเพิ่งรู้ตัวแล้วก็แก้ไขข้อมูลไป เลยใช้บัตรผ่านมานานมาก
และใช้ login มือถือนามแฝง chocolate_box(ple)ตอบกระทู้มาตลอดค่ะ
ตอนนี้น้อง Nutt หกเดือนแล้ว ได้เวลาเหมาะสมที่จะมาฝากเนื้อฝากตัวสักที
จริงๆ เพราะได้อมยิ้มแล้วน่ะค่ะ หากคลิปที่โพสไว้ยาวไปก็ต้องขอโทษด้วยนะคะ
หม่ามี๊นอนดึกเพราะไม่รู้จะตัดอันไหนออกดีค่ะ เลยเอามันซะสองเพลงเลย
ถ้าไม่ได้ใช้ hi-speed ก็มีรูปมาให้ดูหน้าคาดตากันไว้ด้วยนะคะ....

ยังไงขอฝากน้องณัฐฐ์ไว้เป็นลูกหลานชานเรือนอีกคนนะคะ

น้อง Nutt เป็นเด็กผู้หญิงนะคะ

แก้ไขเมื่อ 03 ม.ค. 53 17:23:43

จากคุณ : chocolate_box
เขียนเมื่อ : 2 ม.ค. 53 11:16:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com