Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

000 ขอความช่วยเหลือ น้องเต้ย ค่ะ 000{แตกประเด็นจาก N8731309}  

อาจจะไม่มีใครเห็นกระทู้นี้นะคะ เผื่อใครอยากช่วยเหลือนะคะ

คุณ หนูน้อยAเซอร์  จะทราบเบอร์ติดต่อมั้งค่ะ

อันนี้เป็นที่อยู่ เผื่อใครอยากจะบริจาคสิ่งของเครื่องใช้นะคะ

59/4 ม.6 หนองบ่อ ต.หมูม่น อ.เมือง จ.อุดรธานี 41000

ใครมีอะไรเหลือเกินความจำเป็น ก็แบ่งปันให้น้องเต้ยใช้บ้างก็ดีนะคะ

สงสารน้องเค้านะคะ

จากคุณ : Cool Kate
เขียนเมื่อ : 8 ม.ค. 53 11:13:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com