Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***เพื่อนๆๆ51 ใครเป็นแบบผมมั่ง ขอเสียงหน่อย***  

ผมชื่อ โนเบล ฮ่ะ ผมก้อเข้ามาในห้องนี้นานแล้วแอบตามคุณแม่มา.......

ไม่เข้าใจเหมือนกันว่า พวกผู้ใหญ่เค้ามาชุมนุมไรกันเนี่ย.......

อ่อ แม่ๆๆเข้ามาเม้าท์เรื่องลูกนั่นเอง.....

ผมก้อเลยมาขอเม้าท์....แม่ๆ บ้าง..... พูดจัง

เพื่อนๆ คนไหน เป็นเหมือนผมบ้าง.....

พ่อ กะ แม่ชอบมาบังคับจิตใจผม......ผมไม่ชอบเล้ย

พ่อ กะ แม่อยากให้ผมพูด โพ้มก้อพูดแล้วไง....ยายยยยย  ตา  หมา นี่อะไร

ดูซิผมน่ะฉลาดแค่ไหน กระพริบตา   พูดได้ตั้งเยอะนะ

แค่ผมไม่ยอมพูดคำว่า "พ่อ กะ แม่" แค่นั้นเอง  ก้อผมยังไม่มีอารมณ์นี่นา

ในที่นี่มีเพื่อนๆคนไหนรู้สึกแบบผมบ้างงงงงงงง.................

ขอเสียงหน่อย ขอเสียงหน่อยพ่นน้ำหมาก

ป.ล.เพื่อนๆเวลาเข้ามาอย่าให้แม่ๆๆเห็นพวกเรา

จากคุณ : benjaluk_n
เขียนเมื่อ : 8 ม.ค. 53 16:30:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com