Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามข้อมูลติดเรทสุดๆเรื่องการฉี่ของผู้ชายค่ะ -- หนุ่มๆตอบหน่อยนะคะ ใครมีสามีรบกวนถามให้ด้วยก็ดีค่ะ  

คือน้องแมทเนี่ยหมอไม่ยอมขริบให้ตอนเกิด  แต่จากข้อมูลในชานเรือนนี่เราก็ได้เอายาป้ายแล้วค่อยๆรูดจุ๊ดจู๋ของเค้าจนมันเปิดได้แล้วค่ะ  ก็เบาใจไปว่าทำความสะอาดได้แน่นอน

แต่ทีนี้.. มันจะทำความสะอาดได้ก็วันละ 2 ครั้งเช้าเย็นเท่านั้น  ระหว่างนั้นฉี่ออกมาฉี่ก็มีหมักหมมตกค้างอยู่ข้างในหนังหุ้มปลายของเค้า  ขนาดเด็กตัวแค่เนี้ย เวลารูดออกมาทำความสะอาดตอนกลางคืนยังมีกลินเหม็นๆแบบกลิ่นฉี่ตกค้างอ่ะค่ะ  แล้วนี่ถ้าตัวโตๆจะไม่สกปรกแย่เหรอ...  

นึกไปถึงว่าอย่างนี้ผู้ชายที่ไม่ขริบแล้วมาทำความสะอาดตอนอาบน้ำมันก็ไม่ต่างกับผู้หญิงที่ฉี่แล้วไม่ทำความสะอาด แค่มาจัดการเอาตอนอาบน้ำเช้า-เย็นน่ะสิ...  คิดแล้วก็.. ยี้ แหยะๆๆๆๆ

แอบถามเพื่อนสนิทผู้ชายที่เค้าขริบ  เค้าบอกว่าของเค้าไม่มีกลิ่น หรือมีน้อยมากๆ เพราะพอไม่มีหนังหุ้มปลายมันก็ไม่มีที่จะหมักหมม  

เลยเกิดสงสัยว่าถ้าคุณผู้ชายที่ไม่ได้ขริบแต่เวลาจะฉี่ให้รูดเปิดหนังหุ้มปลายเปิดออกมาก่อนจะดีไหมคะ  ฉี่จะได้ไม่ไปค้างข้างใน  พอฉี่เสร็จเช็ดสักนิดหรือเขย่าๆ แล้วค่อยปิดปลายจุ๊ดจู๋จะดีต่อสุขภาพอนามัยกว่าไหมคะ  (แหะๆๆ เพื่อนที่เค้าขริบคนนั้นเค้าบอกมาว่าของเค้าฉี่เสร็จแล้วเขย่าๆมันก็กระเด็นไปหมดแล้ว ไม่เหลือค้าง  แต่เค้าตอบไม่ได้ว่าถ้าคนที่ขริบเปิดก่อนฉี่จะเป็นยังไง เพราะเค้าเองขริบมาตั้งแต่เด็ก)  

ถ้ามันดีกว่าจะได้สอนน้องแมทตอนที่เค้าฉี่เองได้ว่าให้เปิดก่อนฉี่น่ะค่ะ

หวังว่ากระทู้นี้ไม่เรทเกินไปนะคะ  เอาน่า.. ถามเพื่อวิชาการค่ะ

แก้ไขเมื่อ 14 ม.ค. 53 17:30:22

จากคุณ : big black eyes
เขียนเมื่อ : 14 ม.ค. 53 17:22:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com