Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามคุณหนิง แม่น้องกั๊ตกั๊ต เกี่ยวกับการใส่ babysling ค่ะ  

คุณหนิงบอกขั้นตอนการใส่ การปรับ คือว่าสวมเป้ก่อน แล้วเอาน้องใส่ทีหลัง หรือยังไงคะ มีเคล็ดลับการใส่อย่างไร เราเห็นคุณหนิงใช้แล้วดูสะดวกคล่องแคล่วดีจังค่ะ อยากใส่บ้าง อีกนิดนึงคุณหนิงเริ่มให้น้องห้อย babysling ตอนอายุเท่าไหรคะ

ถามเพิ่มค่ะ
ตอนนี้ลูกชายเราอายุ 4.5 เดือน ไม่ทราบว่าอายุยังน้อยไปหรือเปล่ากับการใช้ babysling เราเอามาลอง แต่มันไม่กระชับเหมือนคุณหนิงเลย เลยไม่ทราบว่าbabysling เรามันใหญ่เกินไป หรือว่าลูกเรายังเล็กไป
รบกวนขอความเห็นทีนะคะ
ขอรูปคุณหนิงกับการใช้ babysling ด้วยก็ดีค่ะ อยากเห็นด้านหลัง
ขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขเมื่อ 14 ม.ค. 53 20:58:55

แก้ไขเมื่อ 14 ม.ค. 53 20:57:55

จากคุณ : Pimnattada
เขียนเมื่อ : 14 ม.ค. 53 20:14:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com