Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ฝากพี่ๆช่วยพิจรณาหน่อยนะค่ะ((ขอความช่วยเหลือเด็กพิการตั้งแต่แรกเกิดค่ะ))  

เรื่องมันมีอยู่ว่าอาน้ำฝนที่เป็นคนไปเจอพ่อน้องเต้ยเพราะต้องไปขอใบส่งตัวที่โรงพยาบาล หลานเค้าต้องการความช่วยเหลือด่วน  หลินว่าจะให้เพื่อนหลินเป็นคนตั้งกระทู้ให้เพราะไม่กล้าตั้งเอง แต่ก็รอ ร๊อ รอ เพื่อนก็ ไม่ได้แอคเค้าท์ซักที แล้วทางโรงพยาบาลเค้าเร่งให้ พ่อกับแม่น้องโบว์จ่ายเงินด้วยนะค่ะ  Y^Y"

เข้าเรื่องเลยละกันนะค่ะ

จากคุณ : หนูน้อยAเซอร์
เขียนเมื่อ : 20 ม.ค. 53 17:51:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com