Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุณแม่เตรียมของใช้ต่างๆของลูกตอนตั้งครรภ์กี่เดือนครับ  

พอดีว่าตอนนี้ภรรยาท้องได้ประมาณ5เดือนกว่า แล้วไปดูของที่เซ็นทรัลมาเห็นช่วงนี้มีลดตั้ง20-30% (แลกส่วนลดอ่ะนะครับ) เค้าลดถึง9 มี.ค. ผมเลยกะว่าจะไปซื้อช่วงต้นๆมีนาคม พอถึงตอนนั้นภรรยาก็น่าจะประมาณ7เดือนถ้าจะซื้อเตรียมตอน7เดือนจะเร็วไปไหมครับ

กะว่าจะซื้อพวก car seat และก็ของใช้อื่นๆอีกด้วยละครับ
พี่ๆเพื่อนๆช่วยแนะนำทีครับว่า ของหลักๆชิ้นใหญ่ๆต้องซื้ออะไรบ้างครับ
ขอบคุณมากๆครับ

จากคุณ : เอ็นริโก้พุชชี่
เขียนเมื่อ : 25 ม.ค. 53 08:29:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com