Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โรงเรียนอนุบาลเด่นเหล้าพระราม5 อยากถามค่ะว่า..  

1. ค่าเทอม+อื่นๆ เบ็ดเสร็จ เทอมนึงราคาประมาณเท่าไหร่ค่ะ
2. คิดว่าคุ้มไม๊ค่ะ ที่เลือกให้ลูกเรียนที่นี่ เด็กๆๆ ผลการเรียนเป็นไงบ้าง,การทำกิจกรรมต่างๆๆ
3. ถ้าเด็กจบแล้ว ถ้าสอบไม่ติดตามสถาบันที่เด่นเหล้าเค้าโฆษณา แล้วเด็กๆๆ ที่เหลือส่วนใหญ่ไปเรียนต่อที่ไหนค่ะ

กำลังหาข้อมูลอยู่ค่ะ เพราะอยู่แถวย่านนี้ ขอบคุณค่ะสำหรับทุกความคิดเห็น

จากคุณ : jaja_ku
เขียนเมื่อ : 26 ม.ค. 53 14:37:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com