Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

๐๐๐๐เค้ามาซ่อมกระทู้ +++จำผมได้มั้ยครับ??? หุหุ ทายถูกมีรางวัลนะ+++ ให้ผมแล้ว ใครรู้ตัวว่าได้รับรางวัลเชิญทางนี้ค่า๐๐๐๐  

พอได้อ่านเจอว่าเค้าสามารถซ่อมกระทู้ด๋อยให้ได้ รีบแจ้นไปเมลล์หาฝ่ายเทคนิคอย่างเร็ว เพราะเสียดายกระทู้ที่ตัวเองสู้อุตส่าห์ ปลอมตัวมาตั้ง (แต่ไม่เนียน เพราะมีคนจับได้แบบคาหนังคาเขา)

ใครพลาดไปและอยากรู้ว่ามี้ลิงแสบเล่นอะไรหว่า ตามทู้นี้ไปนะคะ

http://www.pantip.com/cafe/family/topic/N8816522/N8816522.html

ไหนๆ ก็ได้ทู้กลับคืนมาแล้ว หนิงขอแจ้งรายชื่อผู้ได้รับรางวัลกันก่อนเลยค่ะ ผู้ตอบถูก 5 คนแรก (ย้ำ 5 คนแรก เพราะจริงๆ แล้วตอบถูกทุกคน) ได้แก่

1. Louise Vuitton
2. land_girl
3. baby_lotion
4. Zam
5. SaNs tOi : Le MoNdE s'EcrOulE

แต่เนื่องจากผู้ได้รับรางวัลลำดับที่ 1 และ 3 ขอสละสิทธิ์ เนื่องจากเห็นว่ามี้ลิงอาจจะเสียค่าส่งมากกว่าค่าของ อิอิ เลยขอยกผลประโยชน์นี้ให้กับ ผู้ที่ตอบถูกทุกคน ลำดับที่ 6 และ 7 แทนค่ะ

6. tutakrab
7. แอนฟิลด์/ฟีฟ่า

ทุกท่านจะได้รับหลังไมค์ โปรดแจ้งชื่อที่อยู่ที่จัดจัดส่งของรางวัลไปให้นะคะ อิอิ อาจจะช้าหน่อย แต่ส่งชัวร์ค่ะ

สุดท้ายขอบคุณทุกๆ ท่านที่มาร่วมสนุกกันนะคะ คราวหน้าจะหาอะไรหนุกๆ มาให้เล่นกันใหม่ค่ะ แต่ตอนนี้คงต้องขอลาไปคิดมุขใหม่ก่อน บ๊ายบายค่า

ป.ล. หลังจากทู้ด๋อย หนิงมาตั้งทู้เฉลยไว้ที่นี่ ใครไม่ได้ดูเชิญได้เลยนะคะ

http://www.pantip.com/cafe/family/topic/N8825061/N8825061.html

ปิดท้ายด้วย ภาพเรียกเรียกแขก เอ๊ย! ภาพตัวอย่างออนทัวร์ในตอนต่อไป อิอิ โปรดคอยติดตามชม

**ลืมบอกไปว่าใครรู้ว่าออนทัวร์ตอนต่อไปจะพาไปไหน อย่าเพิ่งเฉลยนะคะ เดี๋ยวไม่หนุก (ต้องบอกไว้ก่อน เพราะแม่ๆ ชานเรือนเก่งเกิ้น จับได้ทุกทีสิน่า)**

แก้ไขเมื่อ 03 ก.พ. 53 04:52:17

จากคุณ : ninlaning
เขียนเมื่อ : 3 ก.พ. 53 04:07:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com