Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรามีสิทธิ์จะดีใจได้รึยังคะ ผลตรวจเจอ 2 ขีดแบบเลือนลางมากๆๆ แต่ก็พอเห็น  

คือ ปกติรอบเดือนเรามาไม่ค่อยตรงค่ะ  แต่เดือนก่อนมาวันที่ 10 ม.ค  เราตรวจวันนี้  วันที่ 8 ก.พ  (เมกา)   เราตรวจตอนบ่ายโมงค่ะ  เพราะปวดฉี่บ่อยมากๆๆค่ะ  ก้เลยสงสัยลองตรวจซักหน่อย  ทีแรกเห็นขีดเดียวค่ะ ถอดใจละกำลังจะทิ้งๆค่ะ แต่เหมือนเห็นอะแว๊บๆ  เลยเอาไปส่องไฟดูค่ะ  

ปรากฏว่าเห็นตรงขีดเทส เป็นเส้นบางมากๆค่ะ เหมือนใยแมงมุม ลองตะแคงดูหน่อยๆเห้นสีฟ้าจางๆๆๆๆค่ะ แต่พอมองเห็นเส้นนะคะ

แอบบดีใจค่ะ  แต่ก็กลัวเราตาพร่าหรือเปล่าก็เอาไปส่องนอกบ้านก็ยังเห็นอยู่ค่ะ  ยังงี้เรามีสิทธิ์จะดีใจได้บ้างรึยังคะ   ตื่นเต้นจังเลยค่ะ  น้ำตาจะไหล   มันมีโอกาสอ่านผลพลาดมั๊ยคะ   ร้อนใจจังเลยค่ะ อยากให้ถึงวันที่ 11 เร็วๆจัง  เผื่อมันจะชัดขึ้น

จากคุณ : มาม่าน้ำข้น
เขียนเมื่อ : 9 ก.พ. 53 04:09:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com