Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~~~~ กระทู้น้อยใจ......แม่ๆในชานเรือน (บ่นครั้งแรก และจะไม่มาบ่นอีกแล้ว)~~~~  

จริงๆ สิงอยู่นานแล้วค่ะ ตั้งแต่น้องปุญได้ 3 เดือนนิดๆ (จนตอนนี้จะ9เดือนแล้ว)

พวกคุณทุกคนในนี้เป็นคนทำให้เรารู้สึกรักลูกมากขึ้น

บางกระทู้ก็จะประมาณให้ความรู้ บางกระทู้ให้ความสนุก

บางทีรู้สึกอบอุ่นยังไงบอกไม่ถูก จนทำให้รู้สึกอยากได้กิ๊ฟบ้าง

แต่จนแล้วจนรอดก็ไม่ได้ เพราะสมัครแบบบัตรไม่ได้

เลยอาศัยยืมล็อคอินน้องมาใช้เผื่อว่าจะได้กิ๊ฟบ้าง

แต่เชื่อมั้ย...................สุดท้ายก็ไม่ได้เลย ทำไมเหรอคะ?

ไม่เข้าใจเลย กิ๊ฟจะไปอยู่ที่ เซเลบมากกว่า ก็เข้าใจนะว่า เออ...เค้าอยู่มานาน

แต่เด็กใหม่จะแทรกเข้าไม่ได้เลยหรือ .................. น้อยใจค่ะ

น้อยใจมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก จนคิดว่าจะไม่เข้ามา

ห้องนี้ละ เพราะไม่มีอะไรที่ทำให้เรารู้สึก..............อบอุ่น หรือ สนุก

เหมือนที่เคยคิดไว้ ............................... ลงรูปลูก ก็ไม่ได้กิ๊ฟ ได้ก็น้อย

หรือ บางล็อคอินทำเป็นนิตยสารชานเรือน ก็ไร้รูปลูกเรา ...... T.T

ตอบไรไปก็เฉยก็เงียบ เหมือนเราเป็นบ้าตอบคนเดียว คำขอบคุณไม่มี

T.T.............................................  

ขอบคุณที่เข้ามาอ่าน และดีใจที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ ขอบคุณค่ะ Y.Y

ปล..ไม่ได้ว่าน้องๆที่เป็นเซเลบนะคะ แค่ความคิดเล็กๆที่น้อยใจเท่านั้น แต่ตอนนี้เข้าใจอะไรเยอะแล้วค่ะ น้ำใจในนี้ไม่ได้หายไปไหนเลย ยังอบอุ่นเช่นเดิม ขอบคุณมากๆๆค่ะ

ปล..ต้องขอโทษกับที่พาดพิงไปถึงบางล็อคอินนะคะ แต่ไม่ได้เจตนาจะทำให้โกรธแต่อย่างใด เพียงแค่แม่อ้วนๆขี้น้อยใจไปหน่อยเท่านั้นเองค่ะ  ขอโทษอีกครั้งนะคะ

แก้ไขเมื่อ 10 ก.พ. 53 12:56:45

แก้ไขเมื่อ 10 ก.พ. 53 12:49:08

แก้ไขเมื่อ 10 ก.พ. 53 12:15:17

แก้ไขเมื่อ 10 ก.พ. 53 12:13:39

จากคุณ : Baby Mamy
เขียนเมื่อ : 10 ก.พ. 53 11:28:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com