Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

FA  

เนื่องในวันวาเลนไทน์ปีนี้
ไม่มีอะไรจะให้
ดิฉันจึงอยากจะฝาก รัก เพื่อแทนใจ
มอบให้แก่ท่านๆ ทุกล็อกอิน

::::::::::::::

และก็ฝากถึงบรรดาแฟนคลับ ทั้งหลายนะคะ
อยาก Thank you ซักล้านครั้ง
แทนกิ๊ฟ เพราะมันมีอยู่น้อยนิด
เราแจกไม่ทั่วถึงค่ะ

กิ๊ฟที่มี่แจกส่วนใหญ่ จะเก็บเอาไว้แจกคนที่มาตอบกระทู้ตัวเอง
เพราะจะปวดตับมาก หากท่านๆ มาตอบแล้วไม่มีอะไรให้กลับ

แต่หากมีเหลือ ก็จะไปแจกตามกระทู้อื่นๆ บ้าง (แต่ไม่มาก)
เดือนๆ นึง กิ๊ฟหมดตั้งแต่ต้นเดือนค่ะ

ฉะนั้น หากบางท่าน งงๆ ว่าทำไม "เจ้าแม่แฟชั่น" ไม่เคยให้กิ๊ฟเลย
อยากบอกว่า อยากค่ะ แต่ไม่มี

ขอบคุณที่ติดตามและเอ็นดูลูกสาวค่ะ:

จากคุณ : เจ้าแม่แฟชั่น
เขียนเมื่อ : 13 ก.พ. 53 05:57:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com