Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปรึกษาเรื่องการดูแลจุ๊ดจู๋ลูกชายค่ะ  

จุ๊ดจู๋ลูกชายปลายเหมือนไม่เปิด
แต่เวลาที่ฉี่ก็ไม่เล็กนะค่ะแล้วก็ไม่ไกล
แต่ดูตรงปลายหนังหุ้มแล้วไม่ค่อยเปิดเท่าไหร
เคยได้ยินว่ามียาทาให้หนังหุ้มค่อยๆเปิด
อยากททราบว่าซื้อมาทาเองเลยได้ไหม?
และซื้อที่ไหน?
หรือต้องพบแพทย์แล้วให้แพทย์สั่งค่ะ?
ตอนนี้น้องสามเดือนไม่มีปัญหาเรื่องฉี่แต่เป็นห่วงระยะยาวในอนาคตค่ะ
กลัวต้องขลิบตอนโตสงสาร
ทุกวันนี้เวลาอาบน้ำก็พยายามทำความสะอาดให้
คุณแม่ท่านอื่นดูแลกันยังไงค่ะแนะนำหน่อยค่ะ

จากคุณ : แม่ลูกหมีภู
เขียนเมื่อ : 15 ก.พ. 53 14:18:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com