Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

๐๐๐๐ขอความรู้และคำแนะนำจากแม่ๆ ชานเรือนเกี่ยวกับโรงเรียนอินเตอร์หน่อยค่ะ๐๐๐๐  

อยากทราบข้อมูลของโรงเรียนอินเตอร์น่ะค่ะ วันนี้หาข้อมูลตามเว็บไซต์ของโรงเรียนต่างๆ แต่อ่านแล้วก็งงๆ ปวดหัวสุดๆ เพราะไม่คุ้นเคยกับระบบการเรียนการสอนของอินเตอร์ คงต้องใช้เวลาทำความเข้าใจกันพักใหญ่เลยค่ะ บางที่ 2 เทอม บางที่ 3 เทอม บางที่เล็ก บางที่ใหญ่ แล้วมันแตกต่างกันยังไงหรือนี่???

หนิงเลยต้องหาทางลัด มารบกวนคุณพ่อคุณแม่ชานเรือนให้ช่วยแนะนำเกี่ยวกับโรงเรียนอินเตอร์ซะหน่อยค่ะ หนิงมองไว้แถวๆ สาทร หรือไม่ก็ต้นๆ สุขุมวิทค่ะ

ยังไงก็รบกวนผู้มีความรู้และประสบการณ์กับโรงเรียนอินเตอร์ด้วยนะคะ

นี่ค่ะ โฉมหน้าหนุ่มตี๋ เรน หรือ บรู๊ซ กั๊ต ขี่ม้าสีหวานค่ะ

แก้ไขเมื่อ 21 ก.พ. 53 08:44:36

แก้ไขเมื่อ 21 ก.พ. 53 08:35:30

แก้ไขเมื่อ 21 ก.พ. 53 02:16:51

จากคุณ : ninlaning
เขียนเมื่อ : 21 ก.พ. 53 02:15:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com