Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอแตกหน่อย เพราะดิฉันคิดว่ากำลังโดนรุมน่ะค่ะ{แตกประเด็นจาก N8941658} vote  

กระทู้นี้แตกประเด็นมาจาก N8941658

จากกระทู้นี้...อยากทราบว่า
ในระหว่างที่ดิฉันกำลังนอนหลับ
ไม่ทราบว่าใครเป็นคนกดลบกระทู้เค้าหรือคะ

อย่างไรช่วยมาแจ้งด้วยนะคะ
เพราะคอมเม้นท์แต่ละคอมเม้นท์
มันเหมือนกำลังว่าดิฉัน ว่ามากดลบ

ดิฉันไม่ไปกดลบหรอกค่ะ
เพราะไม่มีประโยชน์
และการที่คุณบาง คคห. พูดกันอยู่ว่า..

รู้ว่าใครเป็นคนกดลบ
บอกมาสิคะ จะได้รู้ว่าใคร

ดิฉันไม่มีพวกหรอกค่ะ อยู่ตัวคนเดียว
และความคิดเห็นของดิฉัน ก็มีหลายคน ที่เค้าคิดเห็นเหมือนกัน
แต่เค้าไม่อยากจะคอมเม้นท์
บางส่วนให้เป็นกิ๊ฟแทน...

คุณ "หญิงแม่ และก็ คุณ Patt_Lee"
พูดอะไรไว้แล้วรับผิดชอบด้วย
หาคนที่ว่ากดลบกระทู้ให้ได้
อย่ามากล่าวหาลมๆ ฝนๆ

แล้วในกระทู้ของคุณ ดิฉันก็ได้กล่าวขอโทษไปแล้ว
ทั้งๆ ที่ไม่ค่อยได้ไปกล่าวที่ไหน
และความคิดเห็นของดิฉันก็ไม่แรงอะไรเลย
แต่คุณๆ ด้านล่าง ก็ยังไม่เลิก ยังพูดอยู่นั่นแหละ
จะเอาอย่างไรอีก ....

ตื่นนอนมา แล้วเห็นคอมเม้นท์ ลอยๆ แบบนี้
ดิฉันไม่ชอบค่ะ มีอะไรก็พูดออกมาค่ะ

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 03 มี.ค. 53 20:23:14

จากคุณ : เจ้าแม่แฟชั่น
เขียนเมื่อ : 3 มี.ค. 53 19:50:36

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ] 

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com